| แบบอย่าง | 4Axles |
|---|---|
| ความยาวการป้อนลวด | ไม่ จำกัด |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V,3 ช่วง |
| พลังการให้อาหารลวดมอเตอร์ | 1.5kW |
| ความเร็วในการผลิตสูงสุด | 200 ชิ้น/นาที |
| ระบบควบคุม | ซีเอ็นซีคอนโทรล |
|---|---|
| วิธีการให้อาหารลวด | เซอร์โวมอเตอร์ |
| จำนวนแกน | 5 |
| ความเร็วในการผลิตสูงสุด | 200 ชิ้น/นาที |
| มุมหมุนลวด | 360 องศา |
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางลวด | 0.2-2.0มม |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V 50Hz |
| ให้อาหารเซอร์โวมอเตอร์ | 0.75kW |
| แอปพลิเคชัน | น้ำพุผลิต |
| ประเภทผลิตภัณฑ์ | เครื่องจักรอุตสาหกรรม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด | 0.6-2.0 มม. |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 40 มม. |
| ความเร็วในการเรียนรู้ | สูงสุด 300 ชิ้นต่อนาที |
| Power AC | 3P-380V 50/60Hz |
| มิติ (l*w*h) | 670*930*1300 มิลลิเมตร |
| มิติ (l*w*h) | 950*1150*1500 มม. |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 22 มม. |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด | 0.3-1.2 มม. |
| Power AC | 3P-380V 50/60Hz |
| ความเร็วในการเรียนรู้ | สูงสุด 350 ชิ้นต่อนาที |
| น้ำหนัก | 1200 กิโลกรัม |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 60 มม. |
| แกนสูงสุด | 5 แกน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด | 0.8-3.0 มม. |
| มิติ (l*w*h) | 1200*1200*1700 มม. |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 60 มม. |
|---|---|
| มิติ (l*w*h) | 1200*1200*1700 มม. |
| แกนสูงสุด | 2 แกน |
| น้ำหนัก | 1200 กิโลกรัม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด | 0.8-3.0 มม. |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด | 0.8-3.0 มม. |
|---|---|
| ความเร็วในการเรียนรู้ | สูงสุด 200 ชิ้นต่อนาที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 60 มม. |
| น้ำหนัก | 1200 กิโลกรัม |
| Power AC | 3P-380V 50/60Hz |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด | 0.8-3.5 มม. |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายนอก | สูงสุด 60 มม. |
| จำนวนล้อให้อาหาร | 0-135m/นาที |
| มิติ (l*w*h) | 1300*1200*1700 มม. |
| พลัง | 3P 380V 50/60 Hz |
| น้ำหนัก | 1200 กิโลกรัม |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 60 มม. |
| Power AC | 3P-380V 50/60Hz |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด | 0.8-3.0 มม. |
| มิติ (l*w*h) | 1200*1200*1700 มม. |