| ประเภทผลิตภัณฑ์ | ระบบควบคุม |
|---|---|
| ฟังก์ชั่นผลิตภัณฑ์ | การควบคุมเครื่อง |
| ซอฟต์แวร์ระบบควบคุม | ซอฟต์แวร์ที่ปรับแต่งได้ |
| ฮาร์ดแวร์ระบบควบคุม | โปรเซสเซอร์ประสิทธิภาพสูง |
| ส่วนประกอบระบบควบคุม | เซ็นเซอร์แอคทูเอเตอร์ไดรฟ์มอเตอร์ |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | 10 กิโลกรัม |
|---|---|
| หน่วยความจำ | 2GB |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | Finger CNC |
| หน่วยขาย | รายการเดียว |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด | 0.6-2.0 มม. |
|---|---|
| ความเร็วในการผลิตสูงสุด | 300pcs/นาที |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายนอก | สูงสุด 40 มม. |
| มิติ (l*w*h) | 720*725*1380 มม. |
| น้ำหนัก | 800 กิโลกรัม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด | 0.06-0.8มม |
|---|---|
| ความเร็วในการให้อาหาร | 0-300m/นาที |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายนอก | สูงสุด 22 มม. |
| ความเร็วในการผลิตสูงสุด | 500PCS/MIN |
| มิติ (l*w*h) | 850*650*1300 มม. |
| แกนสูงสุด | 3 แกน |
|---|---|
| ความเร็วในการเรียนรู้ | สูงสุด 350 ชิ้นต่อนาที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 22 มม. |
| Power AC | 3P-380V 50/60Hz |
| น้ำหนัก | 600 กิโลกรัม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด | 0.6-2.0 มม. |
|---|---|
| มิติ (l*w*h) | 720*725*1380 มม. |
| พลัง | 3P 380V 50/60 Hz |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายนอก | สูงสุด 40 มม. |
| ให้อาหารเซอร์โวมอเตอร์ | 2 คู่ |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายนอก | สูงสุด 40 มม. |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด | 0.6-2.0 มม. |
| พลัง | 3P 380V 50/60 Hz |
| ความเร็วในการให้อาหาร | 0-100m/นาที |
| น้ำหนัก | 800 กิโลกรัม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด | 0.3-1.2 มม. |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายนอก | สูงสุด 22 มม. |
| ความเร็วในการผลิตสูงสุด | 350pcs/นาที |
| มิติ (l*w*h) | 950*1150*1500 มม. |
| น้ำหนัก | 600 กิโลกรัม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด | 0.8-3.5 มม. |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายนอก | สูงสุด 60 มม. |
| ความเร็วในการผลิตสูงสุด | 250 ชิ้น/นาที |
| มิติ (l*w*h) | 1300*1200*1700 มม. |
| พลัง | 3P 380V 50/60 Hz |
| ความเร็วในการผลิตสูงสุด | 350pcs/นาที |
|---|---|
| แกน | 2 แกน |
| น้ำหนัก | 600 กิโลกรัม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด | 0.3-1.2 มม. |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายนอก | สูงสุด 22 มม. |