| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด | 0.6-2.0 |
|---|---|
| อัตราการผลิต | 0-300pes/นาที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวดสูงสุด | 40 มม. |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวดนาที | 0.6 มม. |
| มิติ | 670mm * 930mm * 1300mm |
| ทิศทางการให้อาหารลวด | ซ้าย/ขวา |
|---|---|
| จำนวนแกน | 2 แกน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด | 0.06-0.8มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 22 มม. |
| มิติ (l*w*h) | 850*650*1300 มม. |
| เวลาผลิต | 30 วัน |
|---|---|
| ความเร็วในการเรียนรู้ | 0-550pcs/นาที |
| แกน | มีขวาน |
| เครื่องมือ | สามารถสร้างตามความต้องการ |
| แอปพลิเคชัน | เฟอร์นิเจอร์ เกษตร เครื่องกล |
| แกนสูงสุด | 3 แกน |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 22 มม. |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด | 0.3-1.2 มม. |
| Power AC | 3P-380V 50/60Hz |
| ความเร็วในการเรียนรู้ | สูงสุด 350 ชิ้นต่อนาที |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด | 0.8-3.0 มม. |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 60 มม. |
| แกนสูงสุด | 2 แกน |
| Power AC | 3P-380V 50/60Hz |
| มิติ (l*w*h) | 1200*1200*1700 มม. |
| Power AC | 3P-380V 50/60Hz |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด | 0.3-1.2 มม. |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 22 มม. |
| มิติ (l*w*h) | 950*1150*1500 มม. |
| ความเร็วในการเรียนรู้ | สูงสุด 350 ชิ้นต่อนาที |
| น้ำหนัก | 600 กิโลกรัม |
|---|---|
| Power AC | 3P-380V 50/60Hz |
| ความเร็วในการเรียนรู้ | สูงสุด 350 ชิ้นต่อนาที |
| แกนสูงสุด | 3 แกน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด | 0.3-1.2 มม. |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด | 0.3-1.2 มม. |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 22 มม. |
| น้ำหนัก | 600 กิโลกรัม |
| Power AC | 3P-380V 50/60Hz |
| ความเร็วในการเรียนรู้ | สูงสุด 350 ชิ้นต่อนาที |
| น้ำหนัก | 600 กิโลกรัม |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด | 0.3-1.2 มม. |
| แกนสูงสุด | 3 แกน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 22 มม. |
| Power AC | 3P-380V 50/60Hz |
| มิติ (l*w*h) | 1200*1200*1700 มม. |
|---|---|
| Power AC | 3P-380V 50/60Hz |
| น้ำหนัก | 1200 กิโลกรัม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 60 มม. |
| แกนสูงสุด | 2 แกน |