| Người mẫu | 4axles |
|---|---|
| Chiều dài cấp dây | không giới hạn |
| Cung cấp điện | 380V,3 pha |
| Động cơ cho ăn dây | 1,5kW |
| Tốc độ sản xuất tối đa | 200 CÁI / phút |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển CNC |
|---|---|
| Phương pháp cho ăn dây | Động cơ servo |
| Số lượng trục | 5 |
| Tốc độ sản xuất tối đa | 200 CÁI / phút |
| Góc xoay dây | 360 độ |
| Phạm vi đường kính dây | 0,2-2,0mm |
|---|---|
| Điện áp | 380V 50Hz |
| Cho ăn động cơ servo | 0,75kW |
| Ứng dụng | Sản xuất suối |
| Loại sản phẩm | Máy móc công nghiệp |
| Đường kính dây | 0,6-2,0mm |
|---|---|
| Đường kính tối đa | 40mm |
| Tốc độ pording | Tối đa 300 chiếc mỗi phút |
| Power AC | 3P-380V 50/60Hz |
| Kích thước (L*W*H) | 670*930*1300mm |
| Kích thước (L*W*H) | 950*1150*1500mm |
|---|---|
| Đường kính tối đa | 22mm |
| Đường kính dây | 0,3-1.2mm |
| Power AC | 3P-380V 50/60Hz |
| Tốc độ pording | Tối đa 350 pcs mỗi phút |
| Đường kính tối đa | 60mm |
|---|---|
| Kích thước (L*W*H) | 1200*1200*1700mm |
| Trục tối đa | 2 trục |
| Cân nặng | 1200kg |
| Đường kính dây | 0,8-3,0mm |
| Cân nặng | 1200kg |
|---|---|
| Đường kính tối đa | 60mm |
| Trục tối đa | 5 trục |
| Đường kính dây | 0,8-3,0mm |
| Kích thước (L*W*H) | 1200*1200*1700mm |
| Đường kính dây | 0,8-3,0mm |
|---|---|
| Tốc độ pording | Tối đa 200 pcs mỗi phút |
| Đường kính tối đa | 60mm |
| Cân nặng | 1200kg |
| Power AC | 3P-380V 50/60Hz |
| Đường kính dây | 0,8-3,5mm |
|---|---|
| Đường kính bên ngoài | Tối đa. 60 mm |
| Số lượng bánh xe cho ăn | 0-135m/phút |
| Kích thước (L*W*H) | 1300*1200*1700mm |
| Quyền lực | 3P 380V 50/60 Hz |
| Cân nặng | 1200kg |
|---|---|
| Đường kính tối đa | 60mm |
| Power AC | 3P-380V 50/60Hz |
| Đường kính dây | 0,8-3,0mm |
| Kích thước (L*W*H) | 1200*1200*1700mm |