| แกนสูงสุด | 2 แกน |
|---|---|
| ความแม่นยำในการให้อาหารลวด | ± 0.01 มม. |
| ความเร็วในการให้อาหาร | 0-200 พีซี/นาที |
| น้ำหนัก | 1200 กิโลกรัม |
| มิติของเครื่องจักร | 1200*1200*1700 มม. |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด | 0.15-0.8 |
|---|---|
| อัตราการผลิต | 0-800PES/นาที |
| แกน | 5 |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวดสูงสุด | 30 มม. |
| มิติ | 1,000 มม. *700 มม. *1350 มม. |
| จังหวะรางนำ | 200 มม. |
|---|---|
| อัตราการผลิตสูงสุด | 550 ชิ้น/นาที |
| น้ำหนัก | 400 กิโลกรัม |
| มิติของเครื่องจักร | 850*650*1300 มม. |
| Power AC | 3P-380V50/60Hz |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด | 0.06-0.8 |
|---|---|
| อัตราการผลิต | 0-550PES/นาที |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวดนาที | 0.06 มม. |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวดสูงสุด | 22 มม. |
| มิติ | 850 มม. * 650 มม. * 1300 มม. |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด | 0.6-2.0 |
|---|---|
| ความเร็วในการให้อาหาร | 0-100m/นาที |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวดนาที | 0.6 มม. |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวดสูงสุด | 40 มม. |
| อัตราการผลิต | 0-300 ชิ้น/นาที |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด | 0.6-2.0 |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวดนาที | 0.6 มม. |
| จำนวนล้อให้อาหาร | 2คู่ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุดของลวด | 40 มม. |
| มิติ | 670mm * 930mm * 1300mm |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด | 0.6-2.0 มม. |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายนอก | สูงสุด 40 มม. |
| ความเร็วในการผลิตสูงสุด | 300pcs/นาที |
| ความเร็วในการให้อาหาร | 0-100m/นาที |
| มิติ (l*w*h) | 720*725*1380 มม. |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด | 0.8-3.0 มม. |
|---|---|
| ความเร็วในการผลิตสูงสุด | 300pcs/นาที |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายนอก | สูงสุด 60 มม. |
| มิติ (l*w*h) | 1200*1200*1700 มม. |
| พลัง | 3P 380V 50/60 Hz |