| Loại sản phẩm | Hệ thống điều khiển |
|---|---|
| Chức năng sản phẩm | điều khiển máy |
| Phần mềm hệ thống điều khiển | Phần mềm tùy biến |
| Điều khiển phần cứng hệ thống | Bộ xử lý hiệu suất cao |
| Các thành phần hệ thống điều khiển | Cảm biến, bộ truyền động, ổ đĩa động cơ |
| Trọng lượng (kg) | 10kg |
|---|---|
| Ký ức | 2GB |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Finger CNC |
| Bán đơn vị | Mục duy nhất |
| Đường kính dây | 0,6-2,0mm |
|---|---|
| Tốc độ sản xuất tối đa | 300pcs/phút |
| Đường kính bên ngoài | Tối đa. 40 mm |
| Kích thước (L*W*H) | 720*725*1380mm |
| Cân nặng | 800kg |
| Đường kính dây | 0,06-0,8mm |
|---|---|
| Tốc độ cho ăn | 0-300m/phút |
| Đường kính bên ngoài | Tối đa. 22 mm |
| Tốc độ sản xuất tối đa | 500PCS/MIN |
| Kích thước (L*W*H) | 850*650*1300mm |
| Trục tối đa | 3 trục |
|---|---|
| Tốc độ pording | Tối đa 350 pcs mỗi phút |
| Đường kính tối đa | 22mm |
| Power AC | 3P-380V 50/60Hz |
| Cân nặng | 600kg |
| Đường kính dây | 0,6-2,0mm |
|---|---|
| Kích thước (L*W*H) | 720*725*1380mm |
| Quyền lực | 3P 380V 50/60 Hz |
| Đường kính bên ngoài | Tối đa. 40 mm |
| Cho ăn động cơ servo | 2 cặp |
| Đường kính bên ngoài | Tối đa. 40 mm |
|---|---|
| Đường kính dây | 0,6-2,0mm |
| Quyền lực | 3P 380V 50/60 Hz |
| Tốc độ cho ăn | 0-100m/phút |
| Cân nặng | 800kg |
| Đường kính dây | 0,3-1.2mm |
|---|---|
| Đường kính bên ngoài | Tối đa. 22 mm |
| Tốc độ sản xuất tối đa | 350pcs/phút |
| Kích thước (L*W*H) | 950*1150*1500mm |
| Cân nặng | 600kg |
| Đường kính dây | 0,8-3,5mm |
|---|---|
| Đường kính bên ngoài | Tối đa. 60 mm |
| Tốc độ sản xuất tối đa | 250 chiếc / phút |
| Kích thước (L*W*H) | 1300*1200*1700mm |
| Quyền lực | 3P 380V 50/60 Hz |
| Tốc độ sản xuất tối đa | 350pcs/phút |
|---|---|
| Trục | 2 trục |
| Cân nặng | 600kg |
| Đường kính dây | 0,3-1.2mm |
| Đường kính bên ngoài | Tối đa. 22 mm |