| Đường kính dây | 0,15-0,8mm |
|---|---|
| Đường kính bên ngoài | Tối đa. 22 mm |
| Tốc độ sản xuất tối đa | 550 chiếc / phút |
| Tốc độ cho ăn | 0-300m/phút |
| Kích thước (L*W*H) | 850*650*1300mm |
| Đường kính bên ngoài | Tối đa. 22 mm |
|---|---|
| Đường kính dây | 0,15-0,8mm |
| Tốc độ cho ăn | 0-300m/phút |
| Kích thước (L*W*H) | 850*650*1300mm |
| Tốc độ sản xuất tối đa | 550 chiếc / phút |
| Đường kính dây | 0,8-3,5mm |
|---|---|
| Số lượng bánh xe cho ăn | 0-135m/phút |
| Tốc độ sản xuất tối đa | 250 chiếc / phút |
| Đường kính bên ngoài | Tối đa. 60 mm |
| Quyền lực | 3P 380V 50/60 Hz |
| Đường kính dây | 0,8-3,5mm |
|---|---|
| Cho ăn động cơ servo | 3 cặp |
| Đường kính bên ngoài | Tối đa. 60 mm |
| Trục | 3 trục |
| Kích thước (L*W*H) | 1300*1200*1700mm |
| Tốc độ pording | Tối đa 200 pcs mỗi phút |
|---|---|
| Kích thước (L*W*H) | 1200*1200*1700mm |
| Power AC | 3P-380V 50/60Hz |
| Đường kính dây | 0,8-3,0mm |
| Cân nặng | 1200kg |
| Trục tối đa | 2 trục |
|---|---|
| Cân nặng | 1200kg |
| Đường kính dây | 0,8-3,0mm |
| Power AC | 3P-380V 50/60Hz |
| Kích thước (L*W*H) | 1200*1200*1700mm |
| Cân nặng | 600kg |
|---|---|
| Tốc độ pording | Tối đa 350 pcs mỗi phút |
| Đường kính dây | 0,3-1.2mm |
| Trục tối đa | 3 trục |
| Power AC | 3P-380V 50/60Hz |
| Đường kính dây tối thiểu | 0,3mm |
|---|---|
| Điện áp | 3P-380V50/60Hz |
| Wight | 600kg |
| Đường kính tối đa | 22mm |
| Tốc độ cho ăn | 220m/phút |
| Đường kính dây tối thiểu | 0,06mm |
|---|---|
| Tỷ lệ sản xuất | 0-550pes/phút |
| Tốc độ cho ăn | 0-300m/phút |
| Đường kính dây tối đa | 22mm |
| Kích thước | 850mm * 650mm * 1300mm |
| Đường kính dây | 0,06 ~ 0,8mm |
|---|---|
| Đường kính dây tối đa | 22mm |
| số trục | 2 trục |
| Tốc độ cho ăn | 300m/phút |
| Cân nặng | 400kg |