| Trục tối đa | 2 trục |
|---|---|
| Độ chính xác cho ăn dây | ± 0,01mm |
| Tốc độ cho ăn | 0-200 PC/phút |
| Cân nặng | 1200kg |
| Kích thước máy | 1200*1200*1700mm |
| Đường kính dây | 0,15-0.8 |
|---|---|
| Tỷ lệ sản xuất | 0-800pes/phút |
| Trục | 5 |
| Đường kính dây tối đa | 30 mm |
| Kích thước | 1000mm *700mm *1350mm |
| đột quỵ đường sắt dẫn | 200mm |
|---|---|
| Tỷ lệ sản xuất tối đa | 550 chiếc / phút |
| Cân nặng | 400kg |
| Kích thước máy | 850*650*1300mm |
| Power AC | 3P-380V50/60Hz |
| Đường kính dây | 0,06-0,8 |
|---|---|
| Tỷ lệ sản xuất | 0-550pes/phút |
| Đường kính dây tối thiểu | 0,06mm |
| Đường kính dây tối đa | 22mm |
| Kích thước | 850mm * 650mm * 1300mm |
| Đường kính dây | 0,6-2.0 |
|---|---|
| Tốc độ cho ăn | 0-100m/phút |
| Đường kính dây tối thiểu | 0,6mm |
| Đường kính dây tối đa | 40mm |
| Tỷ lệ sản xuất | 0-300 chiếc / phút |
| Đường kính dây | 0,6-2.0 |
|---|---|
| Đường kính dây tối thiểu | 0,6mm |
| Số lượng bánh xe cho ăn | 2 cặp |
| Chiều kính dây tối đa | 40mm |
| Kích thước | 670mm * 930mm * 1300mm |
| Đường kính dây | 0,6-2,0mm |
|---|---|
| Đường kính bên ngoài | Tối đa. 40 mm |
| Tốc độ sản xuất tối đa | 300pcs/phút |
| Tốc độ cho ăn | 0-100m/phút |
| Kích thước (L*W*H) | 720*725*1380mm |
| Đường kính dây | 0,8-3,0mm |
|---|---|
| Tốc độ sản xuất tối đa | 300pcs/phút |
| Đường kính bên ngoài | Tối đa. 60 mm |
| Kích thước (L*W*H) | 1200*1200*1700mm |
| Quyền lực | 3P 380V 50/60 Hz |