| Đường kính dây | 0,6-2,0mm |
|---|---|
| Đường kính bên ngoài | Tối đa. 40 mm |
| Kích thước (L*W*H) | 670*930*1300mm |
| Cân nặng | 800kg |
| Tốc độ sản xuất tối đa | 300pcs/phút |
| Đường kính dây | 0,6-2,0mm |
|---|---|
| Cân nặng | 800kg |
| Tốc độ sản xuất tối đa | 300pcs/phút |
| Kích thước (L*W*H) | 720*725*1380mm |
| Đường kính bên ngoài | Tối đa. 40 mm |
| Cho ăn động cơ servo | 2 cặp |
|---|---|
| Quyền lực | 3P 380V 50/60 Hz |
| Đường kính bên ngoài | Tối đa. 40 mm |
| Kích thước (L*W*H) | 720*725*1380mm |
| Đường kính dây | 0,6-2,0mm |
| Số lượng trục | 2 trục |
|---|---|
| Tốc độ cho ăn tối đa | 300m/phút |
| Khả năng tương thích vật chất | thép, thép không gỉ, đồng, nhôm |
| Đường kính ra | Tối đa 22mm |
| Nguồn gốc | Quảng Đoạn, Trung Quốc |
| Trục | 2 trục |
|---|---|
| Công cụ | Cung cấp |
| Ngày giao hàng | 15 ngày |
| Đường kính dây | 0,15-0,8mm |
| chi tiết đóng gói | Mỗi bộ được bảo vệ bằng sợi nhựa và màng PP, sau đó được đưa vào CAS bằng gỗ mạnh mẽ |
| Power AC | 3P-380V 50/60Hz |
|---|---|
| Tốc độ pording | Tối đa 350 pcs mỗi phút |
| Cân nặng | 600kg |
| Đường kính tối đa | 22mm |
| Trục tối đa | 3 trục |
| Đường kính tối đa | 30 mm |
|---|---|
| Cân nặng | 550kg |
| Đường kính dây | 0,15-0,8mm |
| Tốc độ pording | Tối đa 800 pcs mỗi phút |
| Kích thước (L*W*H) | 1000*700*1350mm |
| Power AC | 3P-380V 50/60Hz |
|---|---|
| Trục tối đa | 2 trục |
| Đường kính dây | 0,8-3,0mm |
| Tốc độ pording | Tối đa 200 pcs mỗi phút |
| Cân nặng | 1200kg |
| Trục tối đa | 2 trục |
|---|---|
| Đường kính dây | 0,8-3,0mm |
| Cân nặng | 1200kg |
| Đường kính tối đa | 60mm |
| Tốc độ pording | Tối đa 200 pcs mỗi phút |
| Cân nặng | 400kg |
|---|---|
| Đường kính bên ngoài | Tối đa. 22 mm |
| Người mẫu | DX-208 |
| Đường kính dây | 0,06-0,8mm |
| Tốc độ sản xuất tối đa | 0-550pcs/phút |