| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด | 0.6-2.0 มม. |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายนอก | สูงสุด 40 มม. |
| มิติ (l*w*h) | 670*930*1300 มิลลิเมตร |
| น้ำหนัก | 800 กิโลกรัม |
| ความเร็วในการผลิตสูงสุด | 300pcs/นาที |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด | 0.6-2.0 มม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 800 กิโลกรัม |
| ความเร็วในการผลิตสูงสุด | 300pcs/นาที |
| มิติ (l*w*h) | 720*725*1380 มม. |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายนอก | สูงสุด 40 มม. |
| ให้อาหารเซอร์โวมอเตอร์ | 2 คู่ |
|---|---|
| พลัง | 3P 380V 50/60 Hz |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายนอก | สูงสุด 40 มม. |
| มิติ (l*w*h) | 720*725*1380 มม. |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด | 0.6-2.0 มม. |
| จำนวน axie | 2 แกน |
|---|---|
| ความเร็วในการป้อนสูงสุด | 300m/นาที |
| ความเข้ากันได้ของวัสดุ | เหล็ก สแตนเลส ทองแดง อลูมิเนียม |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง | สูงสุด 22 มม |
| ต้นทาง | กว่างต้วน ประเทศจีน |
| แกน | 2 แกน |
|---|---|
| เครื่องมือ | ที่ให้ไว้ |
| วันที่จัดส่ง | 15 วัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด | 0.15-0.8มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | แต่ละชุดได้รับการปกป้องด้วยไฟเบอร์เรซิ่นและฟิล์ม PP จากนั้นใส่ลงใน CAS ไม้ที่แข็งแรง |
| Power AC | 3P-380V 50/60Hz |
|---|---|
| ความเร็วในการเรียนรู้ | สูงสุด 350 ชิ้นต่อนาที |
| น้ำหนัก | 600 กิโลกรัม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 22 มม. |
| แกนสูงสุด | 3 แกน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 30 มม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 550 กิโลกรัม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด | 0.15-0.8มม |
| ความเร็วในการเรียนรู้ | สูงสุด 800 ชิ้นต่อนาที |
| มิติ (l*w*h) | 1,000*700*1350 มม. |
| Power AC | 3P-380V 50/60Hz |
|---|---|
| แกนสูงสุด | 2 แกน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด | 0.8-3.0 มม. |
| ความเร็วในการเรียนรู้ | สูงสุด 200 ชิ้นต่อนาที |
| น้ำหนัก | 1200 กิโลกรัม |
| แกนสูงสุด | 2 แกน |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด | 0.8-3.0 มม. |
| น้ำหนัก | 1200 กิโลกรัม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 60 มม. |
| ความเร็วในการเรียนรู้ | สูงสุด 200 ชิ้นต่อนาที |
| น้ำหนัก | 400 กิโลกรัม |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายนอก | สูงสุด 22 มม. |
| แบบอย่าง | DX-208 |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด | 0.06-0.8มม |
| ความเร็วในการผลิตสูงสุด | 0-550pcs/นาที |